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MFUMO WA
MPRU-MRPS

Mfumo wa Malipo wa MPRU-MRPS ni mfumo wa mtandao
unacwwezesha watalii kulipia huduma za Hifadhi za Bahari
kwa urahisi na usalama.

Mfumo huu unawawezesha watalii na waendeshaji wa utalii kufanya
malipo wakiwa popote bila kufika ofisini, hivyo kuongeza urahisi wa
huduma, kuokoa muda, kuboresha usimamizi wa shughuli za hifadhi
za bahari na kuchangia uhifadhi pamija na utalii endelevu.

JINSI YA KUFANYA UHIFADHI

Bonyeza “Generate Bill”
baada ya kuchagua huduma.

Tembelea tovuti ya MPRU HATUA YA
(Booking ipo juu ya ukurasa). 1

l Chagua njia ya malipo:

M-Pesa
Jisajili kama mtumiaji mpya RETUAIR y

¢ Mixx by Yas
au ingia kwenye akaunti yako. 2 e Airtel l\zoney

l e Kadi ya Benki (Credit/Debit Card)

e Uhamisho wa Benki

Chagua Hifadhi ya Bahari

au Eneo Tengefu unalotaka HATUA YA Weka namba ya kumbukumbu
kutembelea. 3 @ ya malipo (Control Number),
hakiki kiasi na thibitisha malipo.

HATUA YA Chagua huduma unayohitaji o o
4 (Ada ya Kiingilio, Kambi ya HATUA YA Utapokea Kibali cha Kuingia
Usiku au Mwongoza Watalii). 4 (Entry Per.rrflt) fwalngaya
kielektroniki.
N ®.

& UTHIBITISHO WA KUINGIA

Mgeni anatakiwa kuwasilisha Kibali cha Kuingia
(Entry Permit) pamoja na kitambulisho halali
(Kitambulisho cha Taifa au Pasipoti) katika KU FANYA UH|FADHI
lango la hifadhi. WA Z|ARA YAKO
i HAKUNA ATAKAYERUHUSIWA
o KUINGIA BILA UTHIBITISHO.
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Tuskinikiane kubifadhi zawads ya asils kwe vizazi vijavyo. L5




